ราคา 3500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 67.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52238.81 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ ไอวี่ รัชดา คอนโดมิเนียม รัชดา-สุทธิสาร | Ivy Ratchada Condominium

โดม
0655869872
2025-03-17 09:17:07.0
เลขที่ประกาศ: 524526
รายละเอียดเพิ่มเติม

DSL-596
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD
.
ขายคอนโด (ใกล้ MRT สุทธิสาร) “ไอวี่ รัชดา (IVY Ratchada)” ตึก A ชั้น 2, 67.37 ตร.ม. 2 น 1 น้ำ, ราคา 3.5 ล้านบาท
.
รายละเอียดทรัพย์: ขายคอนโด (ใกล้ MRT สุทธิสาร) “ไอวี่ รัชดา (IVY Ratchada)” โดยห้องพักอยู่อาคาร A ชั้นที่ 2 มีพื้นที่ใช้สอย 67.37 ตร.ม. ขนาด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ และมีสิทธิ์จอดรถได้ 1 คัน
.
สิ่งอำนวยความสะดวก: โถงต้อนรับ, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ลิฟต์โดยสาร, Access Card Control และมี รปภ. 24 ชม. ฯลฯ.
.
จุดเด่นของทรัพย์: เป็นคอนโดที่มีทำเลสวยสามารถมองเห็นวิว มีพื้นที่ส่วนกลาง และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งสระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย สวนพักผ่อนขนาดใหญ่ ใกล้ทางด่วน และใกล้รถไฟฟ้า
.
สถานที่ตั้ง: ซอยรัชดาภิเษก 20 แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร (นัดหมายวัน/เวลาดูสถานที่จริง)
.
Google Map Link: https://tinyurl.com/48bk25j4

.
สถานที่สำคัญใกล้เคียง: MRT สถานีสุทธิสาร
.
ราคาขาย: 3,500,000 บาท (ค่าโอนทั้งหมด 50:50)
.
สนใจติดต่อ: โดม รัชดา (Exclusive Contract)
โทร: 065-586-9872
ไลน์ไอดี: 0655869872 หรือ giantmw หรือ @yem0202n
Facebook: https://bit.ly/3vdegO8
Fanpage: https://bit.ly/488TrlD

จำนวนอาคาร:
0
พื้นที่โครงการ: